Liquid error (sections/article-template line 27): The format option 'month_day_year' is not a supported format.
7ความประทับใจจากผู้ใช้จริง
HELLO สาวๆ เวลานี้ใครได้ใช้ได้ลองต่างก็หลงรัก💓 เจ้าตัว MESH TAP EYELIDS TAPE เทปติดตาสองชั้นแบบมีกาวในตัวติดง่ายแถมอัฟชั้นตาสวยได้ตลอดทั้งวัน การันตีโดย 7บิ้วตี้บล็อกเกอร์ ที่พิสูจน์มาแล้ว
แล้วคุณหล่ะพิสูจน์รึยัง?
1.คุณจอยจี้รีวิว
ทำไมเราเพิ่งเจอกัน!! จอยเคยลองพวกที่ติดตาตา 2 ชั้นมาเยอะนะ บางอันก็แปะไม่เนียน แปะยาก หนักตา แต่อันนี้คือที่สุดแล้ว จริงๆ! hello mesh tap ความเจ๋งคือมีกาวในตัว ลอกมาแล้วแปะๆ น้ำ จากนั้นแปะที่ตาเลย เนียนมาก แทบมองไม่เห็น แถมสบายตาอีกด้วย
![](http://cdn.shopify.com/s/files/1/0055/4028/2466/files/3_13.jpg?v=1554957232)
2.Theaapple
ฮาโหล!! ใครที่มีปัญหาเรื่องชั้นตาห ลบในหรือ ตาสองชั้นไม่เท่ากันหรือไม่ มีชั้นตาเลย วันนี้เปิ้ลจะมาแนะนำ ‘Mesh Tap EyelidsTape ’เทปติดตาสองชั้นแบบมีกาวใน ตัว ติดง่ายเพราะนางมีกาวในตัวต าข่ายแล้ว! มันดีมาก เพียงแค่ฉีดน้ำก็ติดเข้าตาเ ลย ส่วนตัวเปิ้ลชอบไซส์ Lเพราะว่าใช้ได้บ่อยและยังได้เบ้าตาลึกเห็นชั้นตาชัด เนียนมาก ถามแฟนบอกว่าไปทำตามานะแฟนก็บอกดูไม่ออก แถมยังบอกดูเนียนมาก 555 ปลื้มมม
3.PEARLYLAND
เราเป็นคนชั้นตาไม่เท่ากันเ ลยค่ะด้านนึงเป็น 2 ชั้นหลบใน ซึ่งหนังตาเยอะมากทำให้ดูผิ วเผินเป็นตาชั้นเดียวได้เลย พอมาเจอเจ้าตัว mesh tapความรู้สึกขณะใช้เทปตาข่ าย แพรรู้สึกว่าเนื้อเทปเค้าดี มากนะ บางเบา ติดง่าย สะดวก รวดเร็ว ไม่ต้องกังวลว่าจะแพ้กาว ไม่เลอะที่เปลือกตา ติดออกมาแล้วดูธรรมชาติค่ะ ไม่แต่งหน้าก็ยังรอด และที่สำคัญ กันน้ำ กันเหงื่อค่ะ อยู่ทนทั้งวันไม่มีหลุด เริ่ดมากเว่อร์ เอาไปเลย 10/10
![](http://cdn.shopify.com/s/files/1/0055/4028/2466/files/5_7.jpg?v=1554957548)
4.Praphawadee
เทปติดตาสองชั้นแบบตาข่ายออ กใหม่ล่าสุดจาก HELLO รุ่น MESH TAP EYELIDES TAPE ตัวนี้พิเศษเลยที่ไม่ต้องทา กาวตอนติดแล้วเพราะนางมีกาว ในตัวจ้าสามารถติดได้เลยง่า ยมากๆ ประหยัดเวลาสุดๆไม่ต้องมานั ่งรอให้กาวแห้งใช้งานง่ายมา กแถมประหยัดเวลามากกว่าแบบใ ช้กาวแอบรู้สึกว่ามันไม่เหน ียวหรือระคายเคืองเปลือกตาเ ลยและสังเกตได้เลยว่าเนื้อเ ทปนั้นจะแนบสนิทเนียนเข้ากั บผิวสุด
![](http://cdn.shopify.com/s/files/1/0055/4028/2466/files/7_1.jpg?v=1554957693)
5.MarryMy
มายลองแล้วชอบมาก ใช้ง่าย สะดวกรวดเร็วไม่ยุ่งยาก
เพราะว่ามีกาวมาในตัวเทป แค่แตะน้ำนิดๆก็ใช้ได้ทันทีค้า ติดทนตลอดวัน
กันความมันบนเปลือกตาแถมเทปตาข่ายแบบนี้พอติดแล้วจะดูเนียนไปกับสีของเปลือกตาเลยค่ะใครมีปัญหาตาตก ชั้นตาไม่เท่ากัน ชั้นตาหลบในต้องไปตำด่วนๆค้า
เพราะว่ามีกาวมาในตัวเทป แค่แตะน้ำนิดๆก็ใช้ได้ทันทีค้า ติดทนตลอดวัน
กันความมันบนเปลือกตาแถมเทปตาข่ายแบบนี้พอติดแล้วจะดูเนียนไปกับสีของเปลือกตาเลยค่ะใครมีปัญหาตาตก ชั้นตาไม่เท่ากัน ชั้นตาหลบในต้องไปตำด่วนๆค้า
6.หนูดีมีเรื่องจะเล่า
ถ้าถามว่าทำไมเราถึงชอบตัวน ี้ เพราะมันง่ายมาก ๆทุกคน เพราะมันไม่ต้องทากาว มีกาวในตัว แค่เอาน้ำมา tap tap ก็ติดได้เลย คือโคตรชอบ โคตรตอบโจทย์นี้เลย นี้เป็นคนแพ้ง่าย บางแบรนด์ทากาวไปคือคันยิบ ๆ แล้วอะ บางแบรนด์กาวแน่นไป ล้างก็ยาก เหนียวก็เหนียว แต่นี้ไม่จ้าไม่เหนียวเลยย และก็ใครที่หนังตามันแบบเรา บอกเลยรอด ติดแน่นจริง ทนจริง!!จากใจคนตาสองชั้นหลบในมาตลอ ดชีวิต มันดีงามจริง ๆ ทุกคน คือบอกเลยนี้ติดขนตาเบอร์ให ญ่อยู่นะ แต่ก็ยังเห็นชั้นตาที่ชัดมา ก
![](http://cdn.shopify.com/s/files/1/0055/4028/2466/files/6_1.jpg?v=1554957966)
7.LUKMEERLW
Hello Mesh Tap Eyelids Tape เทปตาข่ายติดตาสองชั้นรุ่นใ หม่มีกาวในตัว คือดีมาก ลองใช้แล้วเลิฟมากปกติตอนแต ่งหน้าทุกครั้งจะขาดตาข่ายต ิดตาสองชั้นไม่ได้เลย เพราะเป็นคนตาสองชั้นหลบใน และใช้ประจำยี่ห้อเดียวคือ Hello รุ่นใหม่นี้ใช้แค่น้ำแตะนิด เดียวก็ใช้ติดได้เลย ใช้ง่ายมากกกก สะดวกอะไรขนาดนี้ เนียนกว่าเดิม ติดแน่นทนนาน ไม่รู้สึกเหนียวเหมือนใช้กา วด้วย เริ่ดมาก
Translation missing: th.blogs.comments.title